flash News


ഇരിട്ടി ഉപജില്ല കേരളസ്കൂള്‍ കലോത്സവം എല്‍.പി യു.പി,ജനറല്‍ മുഴുവന്‍ മത്സരഫലങ്ങളുംപ്രസിദ്ധീകരിച്ചു ......അറബിക്ക്കലോത്സവത്തിന്റെയും സംസ്കൃതോത്സവത്തിന്റെയും മുഴുവന്‍ മത്സരഫലങ്ങളും പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു .....

.



കലോത്സവം മത്സരഫലങ്ങള്‍
GENERAL

SANSKRIT

ARABIC


ഇരിട്ടി ഉപജില്ല കേരള സ്കൂള്‍ കലോത്സവം മത്സര സമയക്രമം
...


ഇരിട്ടി ഉപജില്ല കേരള സ്കൂള്‍ കലോത്സവം പൂര്‍ണ്ണമായ മത്സര ഫലം
...



ഇരിട്ടി ഉപജില്ല കേരള സ്കൂള്‍ കലോത്സവം 2016 നവംബര്‍29,30 ഡിസംബര്‍ 1,2,3,തിയ്യതികളില്‍ കേളകം സെന്റ് തോമസ് ഹയര്‍സെക്കന്ററി സ്കൂളില്‍
മത്സര ഇനങ്ങളും സമയക്രമവും
Date
Item Section
29-12-2016
Room No1 (Stage12)
9.00 AM 104 ചിത്രരചന (പെന്‍സില്‍) L P
10.00 AM 105 ചിത്രരചന(ജലച്ചായം) L P
Room No2 (Stage13)
9.00 AM 601 ചിത്രരചന (പെന്‍സില്‍) H S
11.00 AM 602 ചിത്രരചന(ജലച്ചായം) H S
1 .00 P M 603 ചിത്രരചന (എണ്ണച്ചായം) H S
3. 00PM 604 കാര്‍ട്ടൂണ്‍ H S
Room No3 (Stage14)
9.00 AM 314 ചിത്രരചന (പെന്‍സില്‍) U P
9.00 AM 901 ചിത്രരചന (പെന്‍സില്‍) H S S
11.00 AM 315 ചിത്രരചന(ജലച്ചായം) U P
11.00 AM 902 ചിത്രരചന(ജലച്ചായം) H S S
1.30 P M 903 ചിത്രരചന (എണ്ണച്ചായം) H S S
1.30 PM 904 കാര്‍ട്ടൂണ്‍ H S S
1.30 PM 905 കൊളാഷ് H S S
Room No4 (Stage15)
9.00 AM 322 കഥാരചന (മലയാളം) U P
9.00 AM 640 കഥാരചന (മലയാളം) H S
9.00 AM 950 കഥാരചന (മലയാളം) H S S
11.00 AM 323 കവിതാരചന (മലയാളം) U P
11.00 AM 639 കവിതാരചന (മലയാളം) H S
11.00 AM 956 കവിതാരചന (മലയാളം) H S S
Room No5 (Stage16)
9.00 AM 643 ഉപന്യാസം (മലയാളം) H S
9.00 AM 944 ഉപന്യാസം (മലയാളം) H S S
12.00 AM
അക്ഷരശ്ലോകം (ജനറല്‍) U P
12.10 PM
അക്ഷരശ്ലോകം (ജനറല്‍) H S
12.20 PM
അക്ഷരശ്ലോകം (ജനറല്‍) H S S
Room No6 (Stage17)
9.00 AM 644 ഉപന്യാസം (ഇംഗ്ലീഷ്) H S
9.00 AM 945 ഉപന്യാസം (ഇംഗ്ലീഷ്) H S S
9.00 AM 645 ഉപന്യാസം (ഹിന്ദി) H S
9.00 AM 948 ഉപന്യാസം (ഹിന്ദി) H S S
10.00 AM 324 കഥാരചന (ഹിന്ദി) U P
10.00 AM 642 കഥാരചന (ഹിന്ദി) H S
10.00 AM 952 കഥാരചന (ഹിന്ദി) H S S
10.00 AM 951 കഥാരചന (ഇംഗ്ലീഷ്) H S S
12.00 AM 641 കവിതാരചന (ഹിന്ദി) H S
12.00 AM 958 കവിതാരചന (ഹിന്ദി) H S S
12.00 AM 957 കവിതാരചന (ഇംഗ്ലീഷ്) H S S
Room No7 (Stage18)
9.00 AM 947 ഉപന്യാസം (സംസ്കൃതം) H S S
9.00 AM 946 ഉപന്യാസം(അറബിക്) H S S
9.00 AM
കഥാരചന (അറബിക്) H S S
9.00 AM 954 കഥാരചന(സംസ്കൃതം) H S S
11.30 AM 959 കവിതാരചന (അറബിക്) H S S
11.30 AM 960 കവിതാരചന(സംസ്കൃതം) H S S
Room No8 (Stage 19 ) അറബിക് കലോത്സവം
9.00 AM 409 തര്‍ജ്ജിമ (അറബിക്) U P
9.00 AM 702 കഥാരചന (അറബിക്) H S
10.00 AM 701 ഉപന്യാസം(അറബിക്) H S
11.00 AM 703 ക്യാപ്ഷന്‍ (അറബിക്) H S
11.00 AM 410 പദപ്പയററ്(അറബിക്) U P
11.30 AM 704 തര്‍ജ്ജിമ (അറബിക്) H S
11.30 AM 411 പദകേളി (അറബിക്) U P
12.00 PM 705 പോസ്ററര്‍ നിര്‍മ്മാണം (അറബിക്) H S
12.30 AM 716 നിഘണ്ടു നിര്‍മ്മാണം (അറബിക്) H S
Room No9 (Stage 20) അറബിക് കലോത്സവം
9.00 AM 201 കയ്യെഴുത്ത് (അറബിക്) L P
9.30 AM 202 പദനിര്‍മ്മാണം (അറബിക്) L P
10.30 AM 206 ക്വിസ് (അറബിക്) L P
11.00 AM 714 ക്വിസ് (അറബിക്) U P
11.30 AM 405 പ്രശ്നോത്തരി (അറബിക്) H S
Room No10 (Stage21)സംസ്കൃതോത്സവം
9.00 AM 501 ഉപന്യാസം U P
9.00 AM 801 ഉപന്യാസം H S
10.00 AM 802 കഥാരചന H S
10.00 AM 502 കഥാരചന U P
12.00 PM 503 കവിതാരചന U P
12.00 PM 803 കവിതാരചന H S
1.00 PM 804 സമസ്യാപൂരണം H S
1.00 PM 504 സമസ്യാപൂരണം U P
2.00 PM 806 പ്രശ്നോത്തരി H S
2 .00 P M 506 പ്രശ്നോത്തരി U P
2.40 PM 505 അക്ഷരശ്ലോകം U P
2.40 PM 805 അക്ഷരശ്ലോകം H S












Room No11 (Stage22)
9.00 AM 112 കടംങ്കഥ L P
Room No 12 ഉറുദു (Stage 23)
9.00 AM 646 ഉപന്യാസം H S
9.00 AM 949 ഉപന്യാസം H S S
9.00 AM 331 കവിതാരചന U P
10.00 AM 647 കഥാരചന H S
10.00 AM
കഥാരചന H S s
12.30 AM 971 കാവ്യകേളി H S S
12.30 AM 648 കവിതാരചന H S
2 .00 P M 332 ക്വിസ് U P
2.30 PM 1002 ക്വിസ് H S S
Date
Item Section
30-11-2016 വേദി 1
9.00 AM
ഉദ്ഘാടനം
12.00 AM 631 ഭരതനാട്യം (പെണ്‍) HS
2.00 PM 933 ഭരതനാട്യം (പെണ്‍ ‍‍) H SS
4.00 PM 932 ഭരതനാട്യം (ആണ്‍ ) HSS
4.10 PM 630 ഭരതനാട്യം (ആണ്‍ ) HS
30-11-2016 വേദി 2
9.00 AM 931 നാടോടിനൃത്തം(പെണ്‍ ) HSS
9.40 AM 628 നാടോടിനൃത്തം(പെണ്‍ ) H S
10.45 AM 930 നാടോടിനൃത്തം(ആണ്‍) HSS
11.05 AM 110 നാടോടിനൃത്തം L P
12.55 AM 313 നാടോടിനൃത്തം U P
3.45 PM 627 നാടോടിനൃത്തം(ആണ്‍) H S
30-11-2016 വേദി 3
9.00 AM 321 ഓട്ടംതുള്ളല്‍ UP
9.40 AM 926 ഓട്ടംതുള്ളല്‍(ആണ്‍) HSS
9.50 AM 626 ഓട്ടംതുള്ളല്‍(പെണ്‍) HS
10.10 AM 684 നങ്ങ്യാര്‍കൂത്ത് HS
10.30 AM 1000 നങ്ങ്യാര്‍കൂത്ത് HSS
11.10 PM 629 ചാക്യാര്‍കൂത്ത് HS
11.50 PM 936 ചാക്യാര്‍കൂത്ത് HSS
12.20 PM 663 പരിചമുട്ടുകളി HS
12.50 PM 991 പരിചമുട്ടുകളി HSS
1.10 PM 664 പൂരക്കളി HS
2.10 PM 995 പൂരക്കളി HSS
30-11-2016 വേദി 4
9.00AM 107 ശാസ്ത്രീയ സംഗീതം L P
10.00AM 311 ശാസ്ത്രീയ സംഗീതം U P
10.50AM 605 ശാസ്ത്രീയ സംഗീതം (ആണ്‍) H S
12.10AM 606 ശാസ്ത്രീയ സംഗീതം (പെണ്‍) H S
12.30PM 907 ശാസ്ത്രീയ സംഗീതം (പെണ്‍) HSS
1.00PM 609 ലളിതഗാനം (ആണ്‍) H S
1.30PM 608 കഥകളിസംഗീതം (പെണ്‍) H S
2.00PM 913 കഥകളിസംഗീതം (പെണ്‍) H S S
30-11-2016 വേദി 5
9.00 AM 667 ദഫ് മുട്ട്(ആണ്‍) HS
10.00 AM 994 ദഫ് മുട്ട്(ആണ്‍) HSS
10.20 AM 665 കോല്‍ക്കളി HS
11.00 AM 993 കോല്‍ക്കളി HSS
11.40 AM 666 അറവനമുട്ട് HS
12.00 AM 992 അറവനമുട്ട് HSS
30-11-2016 വേദി 6 (സംസ്കൃതോത്സവം)
9.00 AM 518 വന്ദേമാതരം U P
9.30 AM 818 വന്ദേമാതരം H S
9.45 AM 516 സംഘഗാനം (സംസ്കൃതം) U P
12.10 PM 819 സംഘഗാനം (സംസ്കൃതം) H S
1 .00 P M 512 ഗാനാലാപനം (പെണ്‍) U P








30-11-2016 വേദി 7 (സംസ്കൃതോത്സവം)
9.00 AM 511 ഗാനാലാപനം (പെണ്‍) U P
10.55 AM 814 ഗാനാലാപനം (ആണ്‍) H S
11.25 AM 815 ഗാനാലാപനം (പെണ്‍) H S
12.00 AM 509 സിദ്ധരൂപോച്ചാരണം (ആണ്‍) U P
2 .05 P M 510 സിദ്ധരൂപോച്ചാരണം (പെണ്‍) U P
30-11-2016 വേദി 8
9.00 AM 302 പ്രസംഗം (ഇംഗ്ലീഷ്) U P
12.30 PM 637 പ്രസംഗം (ഇംഗ്ലീഷ്) H S
1.05PM 940 പ്രസംഗം (ഇംഗ്ലീഷ്) HSS
1.45PM 963 പദ്യംചൊല്ലല്‍ (ഇംഗ്ലീഷ്) HSS
2.35PM 305 പദ്യംചൊല്ലല്‍ (ഇംഗ്ലീഷ്) U P
3.55PM 650 പദ്യംചൊല്ലല്‍ (ഇംഗ്ലീഷ്) H S
30-11-2016 വേദി 9
9.00 AM 102 പദ്യംചൊല്ലല്‍ (മലയാളം) LP
30-11-2016 വേദി 10 (അറബിക് കലോത്സവം)
9.00 AM 403 പദ്യംചൊല്ലല്‍ U P
9.45 AM 706 പദ്യംചൊല്ലല്‍(ആണ്‍) H S
10.10 AM 707 പദ്യംചൊല്ലല്‍(പെണ്‍) H S
10.35 AM 204 പദ്യംചൊല്ലല്‍ LP
1.10 P M 205 കഥപറയല്‍ L P
3.35PM 413 സംഭാഷണം U P
30-11-2016 വേദി 11
9.00 AM 301 പ്രസംഗം (മലയാളം) U P
10.45 AM 304 പദ്യംചൊല്ലല്‍ (മലയാളം) U P
Date
Item Section
1-12-2016 വേദി 1
9.00 AM 979 മാര്‍ഗ്ഗംകളി HSS
9.50 AM 668 മാര്‍ഗ്ഗംകളി H S
11.30 AM 115 സംഘനൃത്തം L P
1.30 PM 328 സംഘനൃത്തം U P
2.10 PM 672 സംഘനൃത്തം H S
3.00 PM 977 സംഘനൃത്തം HSS
1-12-2016 വേദി 2
9.00 AM 113 ഭരതനാട്യം L P
12.20 PM 316 ഭരതനാട്യം U P
12.35 682 കേരളനടനം(പെണ്‍) HS
12.50 PM 937 കേരളനടനം(ആണ്‍) HSS
1.50PM 998 കേരളനടനം(പെണ്‍) HSS
1-12-2016 വേദി 3(അറബിക് കലോത്സവം)
9.00 AM 208 അഭിനയഗാനം LP
9.25 AM 708 അറബിഗാനം(ആണ്‍ ‍) HS
9.50 AM 709 അറബിഗാനം(പെണ്‍ ‍) HS
11.05 209 സംഘഗാനം L P
11.30 AM 718 സംഘഗാനം H S
1.10 P M 719 ചിത്രീകരണം(അറബിക്) H S
1-12-2016 വേദി 4
9.00 AM 517 നാടകം(സംസ്കൃതം) UP
12.30PM 817 നാടകം(സംസ്കൃതം) HS
1-12-2016 വേദി 5
9.00 AM 671 വട്ടപ്പാട്ട് H S
10.10 AM 981 വട്ടപ്പാട്ട് HSS
11.30 AM 327 ഒപ്പന U P
12.50 PM 670 ഒപ്പന H S
1.10 P M 980 ഒപ്പന HSS




1-12-2016 വേദി 6
9.00 AM 807 പദ്യംചൊല്ലല്‍((സംസ്കൃതം) H S
10.15 AM 810 പാഠകം(സംസ്കൃതം)ആണ്‍ H S
11.30 AM 811 പാഠകം(സംസ്കൃതം)പെണ്‍ H S
12.00 AM 808 പ്രഭാഷണം(സംസ്കൃതം) H S
12.40 PM 812 അഷ്ടപതി(സംസ്കൃതം)ആണ്‍ H S
1.20 PM 813 അഷ്ടപതി(സംസ്കൃതം)പെണ്‍ H S
1.30 PM 809 ചമ്പുപ്രഭാഷണം(സംസ്കൃതം) H S
1-12-2016 വേദി 7
9.00 AM 653 പദ്യംചൊല്ലല്‍(ഉറുദു) H S
9.45 AM 307 പദ്യംചൊല്ലല്‍(ഉറുദു) U P
11.00 AM 967 പദ്യംചൊല്ലല്‍(ഉറുദു) HSS
11.05 AM 685 പ്രസംഗം(ഉറുദു) H S
11.10 PM 333 സംഘഗാനം(ഉറുദു) U P
2.00PM 689 സംഘഗാനം(ഉറുദു) H S
3. 00PM 683 ഗസല്‍ ആലാപനം(ഉറുദു) H S
4.00 PM 999 ഗസല്‍ ആലാപനം(ഉറുദു) HSS
1-12-2016 വേദി 8
9.00 AM 303 പ്രസംഗം (ഹിന്ദി) U P
9.20 AM 638 പ്രസംഗം (ഹിന്ദി) H S
9.40 AM 941 പ്രസംഗം (ഹിന്ദി) H S S
12.40PM 308 പദ്യംചൊല്ലല്‍ (ഹിന്ദി) U P
1.45 PM 651 പദ്യംചൊല്ലല്‍ (ഹിന്ദി) H S
2.15 PM 964 പദ്യംചൊല്ലല്‍ (ഹിന്ദി) H S S
1-12-2016 വേദി 9
9.00 AM 111 കഥാകഥനം L P
1-12-2016 വേദി 10
9.00 AM 611 മാപ്പിളപ്പാട്ട്(ആണ്‍) H S
12.35PM 312 മാപ്പിളപ്പാട്ട് U P
1.30 P M 612 മാപ്പിളപ്പാട്ട്(പെണ്‍) H S
2.15 PM 911 മാപ്പിളപ്പാട്ട്(പെണ്‍) HSS
2.45PM 910 മാപ്പിളപ്പാട്ട്(ആണ്‍) HSS
1-12-2016 വേദി 11
9.00 AM 114 സംഘഗാനം L P
12.55PM 909 ലളിതഗാനം(പെണ്‍) HSS
2.15 PM 908 ലളിതഗാനം(ആണ്‍) HSS
Date
Item Section
2-12-2016 വേദി 1
9.00 AM 318 കുച്ചിപ്പുടി UP
11.10 AM 633 കുച്ചിപ്പുടി (പെണ്‍) HS
12.20 PM 935 കുച്ചിപ്പുടി പെണ്‍ HSS
2.10 PM 934 കുച്ചിപ്പുടി ആണ്‍ HSS
2.50 PM 317 മോഹിനിയാട്ടം UP
2.30 PM 634 മോഹിനിയാട്ടം (പെണ് ‍) HS
3.30 PM 938 മോഹിനിയാട്ടം (പെണ്‍) HSS
2-12-2016 വേദി 2
9.00 AM 330 നാടകം U P
12.00 AM 677 നാടകം H S
2.30 PM 984 നാടകം HSS
4.30PM 1003 ചവിട്ടു നാടകം HSS




2-12-2016 വേദി 3
9.00 AM 688 നാടന്‍പാട്ട് H S
11.10 AM 1005 നാടന്‍പാട്ട് HSS
1.20 PM 687 വഞ്ചിപ്പാട്ട് H S
2.20 PM 1004 വഞ്ചിപ്പാട്ട് HSS
3.00 PM 680 ദേശഭക്തിഗാനം H S
4.00 PM 997 ദേശഭക്തിഗാനം HSS
2-12-2016 വേദി 4
9.00 AM 320 കഥാപ്രസംഗം UP
11.00 AM 662 കഥാപ്രസംഗം HS
3. 00PM 976 കഥാപ്രസംഗം HSS
2-12-2016 വേദി 5
9.00 AM 109 മോണോ ആക്ട് L P
12.15PM 319 മോണോ ആക്ട് U P
2.35PM 658 മോണോ ആക്ട്(ആണ്‍) H S
2.50 PM 972 മോണോ ആക്ട്(ആണ്‍) HSS
2-12-2016 വേദി 6
9.00 AM 106 ലളിതഗാനം L P
1.25 116 ദേശഭക്തിഗാനം L P
2-12-2016 വേദി 7 (സംസ്കൃതോത്സവം)
9.00 AM 515 പ്രഭാഷണം(സംസ്കൃതം) UP
11.30 AM 514 ഗദ്യപാരായണം(സംസ്കൃതം) UP
1.50PM 513 കഥാകഥനം UP
2-12-2016 വേദി 8












2-12-2016 വേദി 9
9.00 AM 101 പ്രസംഗം(മലയാളം) L P
2-12-2016 വേദി 10
9.00 AM 310 ലളിതഗാനം U P
12.20 PM 329 ദേശഭക്തിഗാനം U P
2.50 PM 610 ലളിതഗാനം(പെണ്‍) H S
3.05 983 സംഘഗാനം HSS
2-12-2016 വേദി 11 (അറബിക് കലോത്സവം)
9.00 AM 710 കഥാപ്രസംഗം H S
9.50 AM 408 മോണോ ആക്ട്(അറബിക്) U P
10.15 AM 717 സംഭാഷണം H S
10.40 AM 711 മോണോ ആക്ട് H S
11.05 715 മൂശാറ(അറബിക്) H S
11.55 404 കഥപറയല്‍ up
Date
Item Section
3-12-2016 വേദി 1
9.00 AM 978 തിരുവാതിര HSS
10.50 AM 326 തിരുവാതിര UP
11.40 AM 669 തിരുവാതിര HS
3.00PM
സമാപന സമ്മേളനം
3-12-2016 വേദി 2
9.00 AM 985 മൂകാഭിനയം HSS
10.20 AM 990 സ്കിറ്റ്(ENGLISH) HSS
10.40 AM 659 മോണോ ആക്ട്(പെണ് ‍) HS
12.50 PM 973 മോണോ ആക്ട്(പെണ്‍‍) HSS
1.00 PM 975 മിമിക്രി പെണ്‍ Hss
1.15 PM 660 മിമിക്രി ആണ്‍ HS
1.45PM 974 മിമിക്രി ആണ്‍ HSS
3-12-2016 വേദി 3
9.00 AM 916 വയലിന്‍(Western) HSS
9.40 AM 917 വയലിന്‍(ORIANTAL) HSS
10.00 AM 614 വയലിന്‍(Western) HS
10.10 AM 615 വയലിന്‍(Paurasthyam) HS
10.20 AM 619 ഗിററാര്‍(Western ) HS
11.10 AM 918 ഗിററാര്‍(Western ) HSS
12.00 AM 616 ഓടക്കുഴല്‍ HS
12.10 PM 919 ഓടക്കുഴല്‍ HSS
12.20 PM 914 ക്ലാരിനററ്/ബ്യൂഗ്ലിന്‍ HSS
12.40 PM 620 തബല H S
1.20 PM 925 തബല HSS
1.30 P M 621 മൃദംഗം/ഗഞ്ചിറ H S
1.40 PM 923 മൃദംഗം/ഗഞ്ചിറ HSS
1.50PM 921 ട്രിപ്പിള്‍/ജാസ്സ്( western) HSS
2.50 PM 674 ഗാനമേള H S
3. 00PM 678 വൃ‌ന്ദവാദ്യം HS
3.10PM 986 വൃ‌ന്ദവാദ്യം HSS
3-12-2016 വേദി 4
9.00 AM 618 ചെണ്ട/തായമ്പക H S
11.30 AM 922 ചെണ്ട/തായമ്പക HSS
1.50PM 675 ചെണ്ടമേളം HS
3.40 PM 987 ചെണ്ടമേളം H SS
3-12-2016 വേദി 5
9.00 AM 325 സംഘഗാനം U P
3-12-2016 വേദി 6(അറബിക് കലോത്സവം)
9.00 AM 203 ഖുറാന്‍ പാരായണ്‍ LP
11.55PM 402 ഖുറാന്‍ പാരായണ്‍ UP
12.45 PM 713 ഖുറാന്‍ പാരായണ്‍ HS
1.10 P M 407 പ്രസംഗം(അറബിക്) UP
1.55PM 712 പ്രസംഗം(അറബിക്) HS
2.20 PM 401 ഗദ്യവായന(അറബിക്) U P
3-12-2016 വേദി 7
9.00 AM 649 പദ്യംചൊല്ലല്‍ (മലയാളം) H S
1.20 PM 962 പദ്യംചൊല്ലല്‍ (മലയാളം) HSS
2 .00 P M 939 പ്രസംഗം (മലയാളം) HSS
2.45PM 636 പ്രസംഗം (മലയാളം) H S
3.35PM 654 പദ്യംചൊല്ലല്‍ (തമിഴ്) H S
3.45 PM 968 പദ്യംചൊല്ലല്‍ (തമിഴ്) HSS
4.00 PM 655 പദ്യംചൊല്ലല്‍ (കന്നട) H S
4.20PM 969 പദ്യംചൊല്ലല്‍ (കന്നട) HSS
3-12-2016 വേദി 8(സംസ്കൃതോത്സവം)
9.00 AM 507 പദ്യംചൊല്ലല്‍ (സംസ്കൃതം) ആണ്‍ U P
11.10 AM 508 പദ്യംചൊല്ലല്‍ (സംസ്കൃതം) പെണ്‍ U P
1.45 PM 966 പദ്യംചൊല്ലല്‍ ((സംസ്കൃതം) HSS
2.05 PM 943 പ്രസംഗം (സംസ്കൃതം) HSS
3-12-2016 വേദി 9
9.00 AM 108 മാപ്പിളപ്പാട്ട് L P
3-12-2016 വേദി 10
9.00AM 103 പദ്യംചൊല്ലല്‍ അറബിക്(ജനറല്‍) L P
11.20AM 306 പദ്യംചൊല്ലല്‍ അറബിക്(ജനറല്‍) U P
1.00 PM 652 പദ്യംചൊല്ലല്‍ അറബിക്(ജനറല്‍) HS
1.25PM 965 പദ്യംചൊല്ലല്‍ അറബിക്(ജനറല്‍) HSS
3-12-2016 വേദി 11 (അറബിക് കലോത്സവം)
9.00 AM 406 അറബിഗാനം UP
9.50 AM 207 അറബിഗാനം(ആണ്‍) L P
12.20 PM 412 സംഘഗാനം U P
1.05PM 1001 പ്രസംഗം(ജനറല്‍) HSS
3-12-2016 വേദി 12 GROUND SCHOOL
3.00 PM 679 ബാന്റ്മേളം H S
3.40 PM 996 ബാന്റ്മേളം HSS